ราคา 1000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26315.79 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) | Vento Condo

tiwa tacha
0625068295
2016-01-19 17:22:55.0
เลขที่ประกาศ: 177995

ที่ตั้ง:
ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) Vento Condo
เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) | Vento Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 39 ประกาศ

ขายVento Condo - 1นอน 1น้ำ 36ตรม ชั้น2 ตึกB - Line: @hac55

เลขที่: 370494
2021-10-01 12:57:46.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

HAC Estate

0895553664

ขาย 1950000.00 บาท

คอนโดมิเนียม

เลขที่: 138463
2014-11-01 09:14:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

Talent

0877017536

ขาย 230000.00 บาท

ขายดาวน์ vento condo เกษตร์-นวมินทร์

เลขที่: 112004
2014-06-05 18:17:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

yoohnam94@gmail.com

0863636971

ขาย 200000.00 บาท

ขายดาวน์ Vento Condo เกษตร-นวมินทร์

เลขที่: 98709
2014-04-24 11:24:00.0
Add to wishlist